Labarai
-
Bukatun inganci na asali don bututun lebe mai sheki
Lebe gloss kalma ce ta gaba ɗaya ga duk launukan kan lebe. gyale lebe ya hada da lipstick, lipstick, lip gloss, lip glaze, da dai sauransu, wanda zai iya sa lebban su yi ja da sheki, su sami moisturizing, kare leɓe, ƙara kyawun fuska da gyaran gyare-gyaren leɓe, da dai sauransu, samfurin da ke da tasirin foil, kuma don ...Kara karantawa -
Samuwar kwararar bututun lebe
Menene kwararar kwararar bututun lipstick? Mu duba. Fasahar da ke da alaƙa ta bayyana bututun kakin bakin ciki, wanda ya haɗa da harsashi, tushe da murfin lipstick, tushe kuma ya haɗa da screw, haɗin haɗin gwiwa da cokali mai yatsa, ɓangaren sama na dunƙule kuma an tanadar da ɓangaren maɗaukaki, th ...Kara karantawa -
Abubuwan da ke cikin bututun lipstick
Menene abubuwan da ke cikin bututun lipstick? Mu duba. 1, abubuwan da aka gyara: hula, tushe, hannun riga; 2. Kofin hannun riga: hannu, dutsen ado, cokali mai yatsa da dunƙule. Gabaɗaya siffar leɓɓan leɓe iri ɗaya ce da lip balm, wanda shine sifar tallafi, amma a cikin 'yan shekarun nan, wasu sabbin kayan aikin leɓe sun sami kudan zuma ...Kara karantawa -
A ingancin bukatun na lipstick tube
Menene ingancin buƙatun bututun lipstick? Ga gabatarwa. 1. Ma'aunin bayyanar asali: jikin bututun lipstick yakamata ya zama santsi kuma cikakke, bakin bututu yana da santsi kuma an kafa shi, kauri shine uniform, babu tsaga, alamar ruwa, tabo, nakasawa, kuma babu ...Kara karantawa -
Cosmoprof mai ban mamaki & nasara mai ban mamaki
An kammala bikin baje kolin cikin nasara, godiya ga dukkan abokan cinikin da suka ba su goyon baya. Mai zuwa yana da cikakken bayani don injin akan diaplay. 1 saita tanki mai matsa lamba 30L tare da toshe na ciki don manyan kayan danko na Piston mai sarrafa famfo, kuma tare da servo motor tuki yayin bututu ...Kara karantawa -
Merry Kirsimeti da farin ciki Sabuwar Shekara a gare ku!
Dec 25 ita ce ranar da akasarin mabiya addinin kirista ke bikin haihuwar Yesu. Babu Kirsimeti a farkon. An ce Kirsimati na farko ya kasance a shekara ta 138, na farko a tarihi ya kasance a shekara ta 336. Amma Littafi Mai Tsarki bai faɗi ranar da aka haifi Yesu ba, don haka an yi bukukuwan Kirsimeti dabam-dabam a d...Kara karantawa -
Sarrafa saman kan marufi na kayan shafawa
Muna da hanyoyi da yawa don sarrafa saman, da fatan za a sami samfurori masu zuwa don ku tunani. Mai zuwa shine sabon gabatarwar samfurin mu mara kyau Cosmetic Pink Square Custom Magnetic Lipstick tube Container Packaging Case na Musamman Logo Cylindrical 4ml Lipgloss Tube Container Packaging 12ml Babu C...Kara karantawa -
Cikakken nasara ga cosmobeaute Indonesia
Abokan ciniki: Na gode da zuwanku. Na ji dadin haduwa da ku! A yau na shiga wani nuni, yana da kyau kwarai! Ya ga nunin nuni da nunin ban mamaki da yawa, amma kuma sun sami mahimman bayanai da lambobin sadarwa masu yawa. Wannan baje kolin ya taimaka mini kwarai da gaske wajen inganta ilimina na kwararru da...Kara karantawa -
Cosmobeaute Indonesia 2023
Cosmobeaute Indonesia ita ce bikin baje kolin kyau guda ɗaya mafi girma a Indonesiya kuma baje kolin kyau ɗaya tilo mai samfuran 80% na duniya. Ya zama sanannen taron da masana'antar kyau da gyaran gashi a kudu maso gabashin Asiya suka gane da kuma wani baje koli mai inganci wanda hukumar...Kara karantawa -
Irin wannan tsarin na mascara tube, lipgloss tube da eyeliner tube
Mascara tube tsarin ne yafi hada da biyar na'urorin haɗi: hula, wand, goga, goge, kwalban, tare da ci gaban da masana'antu, da yawa marufi kayan masana'antun sun za'ayi ci gaba da bidi'a a cikin tsarin, kamar tiyo ya kuma shiga cikin mascara tube na'urorin haɗi. Mascara...Kara karantawa -
Tsarin lipstick tube
Tsarin kwaskwarima marufi kayan lipstick tube ya kasu kashi kamar haka: 1. samfurin rarrabuwa: bisa ga aka gyara: cover, kasa, tsakiyar core (tsakiyar cuta, beads, cokali mai yatsa da karkace), da dai sauransu, wanda shi ne kullum aluminum kayayyakin, bayan anode jiyya bayan b ...Kara karantawa -
Ilimi na asali na kayan kwaskwarima - kayan aiki
AS: Taurin ba shi da yawa, kuma akwai sauti mai haske idan yana da ɗan rauni, launi mai haske, kuma launin shuɗi na iya hulɗa kai tsaye tare da kayan shafawa da abinci. A cikin kwalabe na ruwan shafa fuska na yau da kullun, kwalabe na kwalabe gabaɗaya kayan jikin kwalba ne, kuma suna iya yin ƙaramin kwalban kirim mai ƙarfi ...Kara karantawa